Đăng nhập

Từ khóa
Danh mục

Click vào ảnh lớn để zoom

Giá : liên hệ

Số lượng    

Lượt xem: 69

Mô tả

Đại lý mã hóa vòng quay Kubler
Kübler là nhà sản xuất của Đức nổi tiếng với việc sản xuất nhiều loại linh kiện điều khiển chuyển động và tự động hóa công nghiệp, bao gồm cả bộ mã hóa.
Linhkienthaythetudonghoa chuyên cung cấp sản phẩm của Kubler tại thị trường công nghiệp hóa tự động hóa tại Việt Nam
Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn về kỹ thuật cũng như về giá cả sản phẩm Kubler qua số điện thoại 0938984234- Mr Nhân hoặc email Nhan@antrongtin.com
Model về các loại Bộ mã hóa Kubler Việt Nam chuyên dùng:
Kubler 8.9081.4172.2001
Kubler 8.0000.6901.0002.0031
Kubler 8.5020.2151.1000 (8.5020,2151,1000)
Kubler 8.5020.2151.1000 (8.5020,2151,1000)
Kubler 8.5020.2151.1000 (8.5020,2151,1000)
Kubler 8.3720.5631.1024
Kubler 8.3720.5631.1024
Kubler 8.5000.B120.3600.0009
Kubler 8.5020.2151.1000
Kubler 8.5000.0000.1024.S026.0045
Kubler 8.5820.1620.0001.4106
Kubler 8.0000.5012.0001
Kubler 8.5873.5322.G721
Kubler 8.5873.5322.B321
Kubler 8.5000.5552.2000
Kubler D8.3A1.0025.A111.0000
Kubler D8.3A1.0025.A111.0000
Kubler 8.0010.40E0.0000
Kubler 5020(8.0010.40E0.0000))
Kubler 8.5820.0831.1024.1000
Kubler T8.5000.C820.1200.0014
Kubler 8.5820.0831.1024.1000
Kubler 8.3700.1344.0360
Kubler 8.3700.1348.1000
Kubler 8.5823.3832.1024
Kubler 8.5823.3831.1024
Kubler 8.5800.2292.1000
Kubler 8.5823.3842.1024
Kubler 8.5823.3832.1024
Kubler 8.5800.2292.1000
Kubler 8.5823.3842.1024
Kubler 8.5000.B120.1250
Kubler 8.A02H.2A21.0512
Kubler 8.5000.5612.5000
Kubler 8.0010.40E0.0000
Kubler 8.0010.40E0.0000
Kubler 8.5820.1620.0001.4106
Kubler 8.5020-3151.1000
Kubler 8.3620.544E-0100
Kubler 8.9080.1831.3001
Kubler 8.5000.8351.1000
Kubler 8.9000.1165.3000
Kubler 8.5863.1221.G223
Kubler 8.5863.1224.G323
Kubler 8.5823.3831.1024
Kubler 8.5883.1464.G321
Kubler 8.5862.1234.3001
Kubler 8.0000.1101.1010
Kubler 8.5000.8351.1000
Kubler T8.5860.4432.3001
Kubler D8.1106.6832.3113
Kubler 8.5868.1231.3112
Kubler 8.5863.1222.G221
Kubler 8.5852.1233.G121
Kubler 8.5020.D854.2048
Kubler 8.5888.5631.3112
Kubler 8.5852.1232.G121
Kubler 8.5878.5631.3112
Kubler 8.3720.1624.0360
Kubler 8.5850.1282.G132
Kubler D5.3501.A221.0000
Kubler 8.5852.1231.G121
Kubler 8.5850.1282.G132
Encoder Kubler 1.230.211.033
Kubler 8.5821.1C31.1024
Kubler 8.A02H.3A31.1024
Kubler 8.5820.4512.4096
Kubler 8.A02H.5532.1024
bộ mã hóa quay Kubler 8.5823.3411.1500
Kubler 8.A02H.3182.2048
Kubler 8.5020.2521.1024
Kubler 8.5000.8351.1024
Kubler 8.5870.1841.B102
Kubler 8.5823.3842.1024
Kubler 8.5863.1222.G323
Kubler 8.5853.1222.G321
Kubler 8.5850.1285.G132
Kubler 8.5858.1232.3112
Kubler 8.5823.3842.1024
Kubler 8.A02H.5531.1024
Kubler 8.5020.4851.2048
Kubler 8.5863.1222.G321
Kubler 8.5883.5322.G221
Kubler 8.H120.475K.0050
Kubler 8.5883.5422.G323
Kubler 8.5820.1N21.0100
Kubler 8.5858.1231.3113
Kubler 8.5020.D554.1024
Kubler 8.5883.5424.G321
Kubler 8.5883.5322.G321
Kubler 8.5873.5322.G721
Kubler 8.A02H.1232.2048
Kubler 8.5020.4852.1024
Kubler 8.9000.1162.1024 – out o production
Kubler 8.0010.4000.0016 – unknown item code
Kubler 8.5000.8354.5000
Kubler T8.5860.2112.1001
Kubler 8.5888.5631.3113
Kubler 8.A02H.1532.1024
Kubler 8.5863.1221.G321
Kubler 8.5000.8352.1024
Kubler 8.5823.3821.1024
Kubler 8.5888.5431.3112
Kubler 8.5020.4551.2048
Kubler 8.9080.1832.3001
Kubler 8.LI20.0100.2050.S004
Kubler 8.0000.1501.1010
Kubler 8.5858.3222.2112
Kubler 8.5868.1231.3001
Kubler 8.5020.D551.1024
Kubler 8.5805.1262.18000
Kubler 8.A02H.1A31.1024
Kubler 8.0000.6200.0002
Kubler 8.5860.1231.3001
bộ mã hóa quay Kubler 8.3610.3362.2000
Kubler 8.5020.0320.1024.S090
Kubler 8.5821.1C31.1024.9083
Kubler 8.A02H.5241.1024
Kubler 8.A02H.5241.2048
Kubler 8.9080.4132.3001
Kubler 8.5020.3814.1024
Kubler 8.5800.2255.1024
Kubler 8.7030.1422.0500
Kubler 8.5863.3020.G223.S030.K005
Kubler 8.5802.1273.1000
Kubler 8.7068.1131.3111
Kubler 8.5850.128T.G132.0100.EX
Kubler 8.5800.2255.1024
Kubler 8.5820.0H30.0005.5140.0100
Kubler 8.5888.5431.3113
Kubler 3.167.211.075
Kubler 8.5850.1282.G132
Kubler 8.0000.6901.0003
Kubler 8.5020.C511.1024
Kubler 8.5883.5422.G321
Kubler 8.5000.0000.1024.S026.0070 8.5805.1245.36000
Kubler 8.5800.2165.1024
Kubler 8.5888.5431.3113
Kubler 8.5820.0H30.0512.5093.0015
Kubler 8.5020.8854.1024
Kubler 8.A02H.5532.1024
Kubler 8.0000.6201.0003
Kubler 8.5020.C524.1024
Kubler 8.5020.C524.4096
Kubler 8.5000.0022.1024.T025 20PC
Kubler 8.A0ZH.5151.2048 / 8.A02H.1K42.1024 / 8.5852.0000.G121.Y026 do not exist
Kubler 8.A02H.1242.1024
Kubler 8.5883.1522.G221
Kubler 8.0000.6741.0001
Kubler 8.5820.3P32.0360
Kubler 8.5868.1231.3112
Kubler T8.5820.3862.1024
Kubler 8.5860.1231.3001 2PC out of production
Kubler 8.0000.5012.0000

Phản hồi

Người gửi / điện thoại

Nội dung

 

Số sản phẩm : 0
Thành tiền : VND
Xem giỏ hàng
Động cơ servo Festo Động cơ servo Festokhuyến mại
 
liên hệ
Bộ nguồn Weidmuller Bộ nguồn Weidmullerkhuyến mại
 
liên hệ



CÔNG TY TNHH KT-CN AN TRỌNG TÍN

Địa chỉ: 90/14A, ẤP 4, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP HCM

Tel: 028 35899479  Fax: (84.28) 35899 480

Thông tin liên hệ: Mr. Nhân: 0938 984 234

Email: Nhan@antrongtin.com

Tự tạo website với Webmienphi.vn